File Download (8.x-1.1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Enable
cy: Galluogi

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Access log settings
cy: Mynediad i osodiadau log

en: How many content items to display in "day" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i ddangos yn rhestr "dydd".

en: Popular content
cy: Cynnwys poblogaidd

en: How many content items to display in "all time" list.
cy: Baint o eitemau cynnwys i'w dangos yn y rhestr "holl amser".

en: Today's:
cy: Un heddiw:

en: All time:
cy: Holl amser:

en: Last viewed:
cy: Gwelwyd ddiwethaf:
