File downloader (3.0.3) - en to vi translation catalogue (11 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Label
vi: Nhãn

en: ID
vi: Mã

en: Extensions
vi: Phần mở rộng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: The list of allowed extensions is not valid, be sure to exclude leading dots and to separate extensions with a comma or space.
vi: Danh sách các phần mở rộng cho phép không hợp lệ, để chắc chắn loại trừ các dấu chấm và để phân chia phần mở rộng với một dấu phẩy hay khoảng trắng.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh
