Upload File History (8.x-2.2) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: Weight
cy: Pwysau

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Fields
cy: Meysydd

en: Choose a file
cy: Dewiswch ffeil
