File Link (2.0.2) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Size
ta: அளவு

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: About
ta: பற்றி
