Filebrowser (8.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Created
fil: Inilikha

en: File size
fil: Laki ng talaksan
