Filebrowser (8.x-2.0-rc9) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Size
ta: அளவு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Number of columns
ta: பத்திகள் எண்ணிக்கை

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: File size
ta: கோப்பு அளவு

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Close
ta: மூடு

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Please wait...
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்...

en: The file could not be uploaded.
ta: கோப்பை தரவேற்ற இயலவில்லை.

en: The file upload failed. %upload
ta: கோப்பு தரவேற்றம் தோல்வி. %upload
