FileField Sources JSON API (8.x-1.0-beta10) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Type
fil: Uri

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: The directory %directory is not writable, because it does not have the correct permissions set.
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan, dahil hindi pa naisaayos ang pahintulot nito.

en: Only files with the following extensions are allowed: %files-allowed.
fil: Tanging ang mga file na may mga sumusunod na karugtong ang pinahihintulutan: %files-allowed.
