File Log (3.0.0) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Weekly
vi: Hàng tuần

en: Monthly
vi: Hàng tháng

en: Variable
vi: Biến

en: Schedule
vi: Lịch trình

en: User
vi: Người dùng

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Location
vi: Vị trí

en: Referrer
vi: Nơi dẫn đến

en: Level
vi: Cấp

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: About
vi: Giới thiệu
