Files and Folders (2.0.0) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Private
ml: സ്വകാര്യ

en: Groups
ml: കൂട്ടങ്ങൾ

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Medium
ml: മാദ്ധ്യമം

en: Upload File
ml: പ്രമാണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക
