FillPDF (8.x-4.6) - en to kn translation catalogue (16 entries)

en: Prefix
kn: ಪೂರ್ವದಲ್ಲಿ ಜೊಡಿಸು

en: Suffix
kn: ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಜೊಡಿಸು

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: Reset
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸು

en: Import
kn: ಆಮದು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Upload
kn: ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Block
kn: ಖಂಡ

en: Location
kn: ತಾಣ

en: Other
kn: ಇತರೆ

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Uploaded PDF
kn: ಪಿ ಡಿ ಎಫ್ ಅನ್ನು ಏರಿಸಲಾಗಿದೆ.(ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ)

en: Manage your PDFs
kn: ನಿಮ್ಮ ಪಿ ಡಿ ಎಫ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿ
