Finteza Analytics (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Invalid password
ta: செல்லாத குறிச்சொல்

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Getting Started
ta: தொடங்குதல்
