Firma (1.1.12) - en to te translation catalogue (6 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Content
te: సారము

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: Left sidebar
te: ఎడమ పక్కపట్టీ

en: Right sidebar
te: కుడి పక్కపట్టీ
