Fivestar (8.x-1.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: None
vi: Không có

en: Outline
vi: Tóm tắt

en: Small
vi: Nhỏ

en: General
vi: Tổng quát

en: here
vi: ở đây

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Select list
vi: Danh sách chọn

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Rate
vi: Tỷ lệ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Stars
vi: Sao

en: Number of stars
vi: Số sao

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Rating (i.e. 4.2/5)
vi: Xếp hạng (v.d. 4.2/5)

en: Percentage (i.e. 92)
vi: Tỷ lệ (v.d. 92)

en: Cancel rating
vi: Hủy xếp hạng

en: No votes yet
vi: Chưa có phiếu nào

en: Select rating
vi: Chọn xếp hạng

en: Text format
vi: Định dạng văn bản

en: Minimal
vi: Tối thiểu

en: Average:
vi: Trung bình:
