Flag (5.0.3) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Type
ta: வகை

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
