Flag for Someone Else (1.0.0) - en to cy translation catalogue (5 entries)

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Search
cy: Chwilio

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Notify user of new account
cy: Hysbysu defnyddiwr o gyfrif newydd
