Flag for Someone Else (1.0.0) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Search
ta: தேடல்

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: About
ta: பற்றி

en: Notify user of new account
ta: பயனருக்கு புதிய கணக்கை தெரியபடுத்து

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
