Flag for Someone Else (1.0.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: About
vi: Giới thiệu

en: Flags
vi: Cờ

en: Notify user of new account
vi: Thông báo cho người dùng về tài khoản mới

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Dialog
vi: Hộp thoại
