Flag Lists (8.x-1.0-beta5) - en to vi translation catalogue (39 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: View
vi: Xem

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Revert
vi: Trở lại

en: Revisions for %title
vi: Các bản duyệt cho %title

en: Revision
vi: Bản duyệt

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Revision of %title from %date
vi: Bản duyệt của %title từ %date

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Global
vi: Chung

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc muốn trở lại về bản duyệt từ %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
vi: Bạn có chắc là muốn xoá bản duyệt từ %revision-date?

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Flags
vi: Cờ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Copy of the revision from %date.
vi: Bản sao của bản duyệt từ %date.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
