Flashpoint Messaging (8.x-1.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Action
ta: செயல்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: User
ta: பயனர்

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
