FlexField (2.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (28 entries)

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Text
ta: உரை

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Maximum
ta: அதிகஅளவு

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Integer
ta: முழுஎண்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Key
ta: சாவி

en: Select list
ta: தெரிவு பட்டியல்

en: Above
ta: மேலே

en: Decimal
ta: பதின்மம்

en: Minimum
ta: குறைந்தஅளவு

en: Three
ta: மூன்று

en: About
ta: பற்றி

en: Output
ta: வெளியீடு

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
