Flexi Cart (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Help
ta: உதவி

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
