Flexible Views (2.0.0) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: None
ta: இல்லை

en: Field
ta: புலம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Align
ta: சீரமை

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: Default order
ta: இயல்பான வரிசை

en: About
ta: பற்றி

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசை

en: Summary title
ta: தலைப்பு சுருக்கம்

en: Table description
ta: பட்டிய விவரம்
