Flexiform (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Pages
vi: Trang

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Enabled
vi: Bật

en: Edit
vi: Sửa

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Region
vi: Vùng

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Operation
vi: Thao tác

en: Rules
vi: Quy tắc

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Current user
vi: Người dùng hiện tại

en: Provide a password for the new account in both fields.
vi: Nhập cùng một mật khẩu cho tài khoản mới vào cả 2 trường.

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Current password
vi: Mật khẩu hiện tại

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Label display for @title
vi: Nhãn hiển thị cho @title

en: Parents for @title
vi: Cấp cha của @title
