Flexiform (2.0.0-alpha4) - en to fil translation catalogue (17 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Path
fil: Landas

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Provide a password for the new account in both fields.
fil: Magbigay nang hudyat para sa bagong akawnt sa parehong patlang.

en: Current password
fil: Kasalukuyang hudyat
