Flexiform (2.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Response
ta: பதில்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Path
ta: பாதை

en: Region
ta: பகுதி

en: User
ta: பயனர்

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Operation
ta: செயல்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Plugin settings
ta: செருகு அமைப்புகள்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Bundle
ta: பொதி

en: Current user
ta: தற்போதைய பயனர்

en: Provide a password for the new account in both fields.
ta: இரண்டு புலங்களிலும் புதிய கணக்கின் ஒரு கடவுச்சொல்லை வழங்கவும்.

en: Machine-readable name
ta: இயந்திரக்குறியீட்டுப் பெயர்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Current password
ta: தற்சமைய கடவுச்சொல்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Remove @title
ta: @title நீக்கு
