Flexiform (2.0.0-alpha4) - en to te translation catalogue (23 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Pages
te: పేజీలు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Weight
te: భారం

en: Label
te: లేబుల్

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: User
te: వాడుకరి

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Current user
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Current User
te: ప్రస్తుత వాడుకరి

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం
