Flexiform (2.0.0-alpha5) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Forms
cy: Ffurflenni

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Edit
cy: Golygu

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Weight
cy: Pwysau

en: Default
cy: Diofyn

en: Update
cy: Diweddaru

en: Path
cy: Llwybr

en: Region
cy: Rhanbarth

en: Component
cy: Cydran

en: User
cy: Defnyddiwr

en: Continue
cy: Parhau

en: Operation
cy: Gweithrediad

en: Provide a password for the new account in both fields.
cy: Darparu cyfrinair ar gyfer y cyfrif newydd yn y ddau faes.
