Flexus (1.1.0) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
