Flickity Carousel (8.x-1.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete group
ml: ഗ്രൂപ്പ് ഇല്ലാതാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Right to left
ml: വലത്തുനിന്നും ഇടത്തോട്ട്
