Flot (8.x-1.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Field
ml: ഫീൽഡ്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Year
ml: വര്‍ഷം

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Month
ml: മാസം

en: Day
ml: ദിവസം

en: Color
ml: നിറം

en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്‌

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ
