Flot (8.x-1.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (50 entries)

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Size
vi: Dung lượng

en: No data
vi: Không dữ liệu

en: Image
vi: Ảnh

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: Format
vi: Định dạng

en: Points
vi: Điểm

en: Year
vi: Năm

en: Date format
vi: Định dạng ngày

en: Bottom
vi: Cuối

en: Count
vi: Số lượng

en: Maximum
vi: Tối đa

en: Bar
vi: Thanh

en: Line
vi: Dòng

en: Month
vi: Tháng

en: Day
vi: Ngày

en: January
vi: Tháng 1

en: February
vi: Tháng 2

en: March
vi: Tháng 3

en: April
vi: Tháng 4

en: May
vi: Tháng 5

en: June
vi: Tháng 6

en: Background color
vi: Màu nền

en: Color
vi: Màu sắc

en: Position
vi: Vị trí

en: Threshold
vi: Ngưỡng

en: Function
vi: Chức năng

en: Germany
vi: Đức

en: Labels
vi: Nhãn

en: Hour
vi: Giờ

en: Lines
vi: Dòng

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Selection
vi: Vùng chọn

en: 6 hours
vi: 6 giờ

en: Minimum
vi: Tối thiểu

en: Resize
vi: Đổi kích thước

en: Columns
vi: Các cột

en: About
vi: Giới thiệu

en: Margin
vi: Lề

en: Canvas
vi: Vùng vẽ

en: Legend
vi: Chú giải

en: Min
vi: Tối thiểu

en: Visitors
vi: Khách tham quan

en: Symbols
vi: Ký hiệu được đọc

en: Libraries
vi: Thư viện
