Flow2 (8.x-4.0-beta2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Help
ta: உதவி

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Search form
ta: தேடல் படிவம்

en: Powered by Drupal
ta: ட்ரூபால் சக்தி கொடுக்கிறது

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி
