FlowDrop (0.1.0) - en to fil translation catalogue (33 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add category
fil: Magdagdag nang kategorya

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: High
fil: Mataas

en: Low
fil: Mababa

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: - Select -
fil: - Pumili -

en: Dashboard
fil: Dashbord

en: Structure
fil: Pagkakayari
