FlowDrop (0.2.0) - en to th translation catalogue (61 entries)

en: User Login
th: ผู้ใช้เข้าสู่ระบบ

en: Status
th: สถานะ

en: Delete
th: ลบ

en: Value
th: ค่า

en: Type
th: ประเภท

en: List
th: ดูลิสต์

en: Remove
th: เอาออก

en: Description
th: คำอธิบาย

en: Disabled
th: ปิดการใช้งาน

en: Enabled
th: เปิดใช้งาน

en: Priority
th: ลำดับความสำคัญ

en: Yes
th: ใช่

en: No
th: ไม่

en: Categories
th: หมวดหมู่

en: Version
th: รุ่น

en: Edit
th: แก้ไข

en: None
th: ไม่มี

en: Weight
th: น้ำหนัก

en: Required
th: จำเป็น

en: Category
th: หมวดหมู่

en: Settings
th: ตั้งค่า

en: Add category
th: เพิ่มหมวด

en: Label
th: ป้ายชื่อ

en: High
th: สูง

en: Low
th: ต่ำ

en: View
th: ดู

en: Manage
th: จัดการ

en: Refresh
th: รีเฟรช

en: ID
th: ไอดี

en: Unknown
th: ไม่รู้

en: User ID
th: รหัสผู้ใช้

en: Error
th: ผิดพลาด

en: Created
th: สร้างเมื่อ

en: All
th: ทั้งหมด

en: CSS class
th: คลาส CSS

en: N/A
th: ไม่มี

en: Width
th: ความกว้าง

en: Height
th: ความสูง

en: Basic Information
th: ข้อมูลพื้นฐาน

en: General
th: ทั่วไป

en: Configuration
th: กำหนดค่า

en: Color
th: สี

en: Tools
th: เครื่องมือ

en: Position
th: ตำแหน่ง

en: Authored on
th: โพสต์เมื่อ

en: Workflow
th: ขั้นตอนการทำงาน

en: Changed
th: เปลี่ยน

en: Completed
th: เรียบร้อยแล้ว

en: Failed
th: ไม่ผ่าน

en: Processing
th: กำลังดำเนินการ

en: Machine name
th: ชื่อสำหรับอ้างอิง

en: Data
th: ข้อมูล

en: About
th: เกี่ยวกับ

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: Started
th: เริ่มสอบเมื่อ

en: Uses
th: ใช้

en: Critical
th: วิกฤติ

en: Structure
th: โครงสร้าง

en: Last Modified
th: แก้ไขครั้งล่าสุด

en: Contact forms
th: รูปแบบการติดต่อ

en: Machine Name
th: ชื่อของเครื่อง
