FlowDrop (0.6.0) - en to te translation catalogue (82 entries)

en: User Login
te: వాడుకరి ప్రవేశం

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Version
te: సంచిక

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Edit
te: మార్చు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Message
te: సందేశం

en: Weight
te: భారం

en: Required
te: తప్పనిసరి

en: Category
te: వర్గం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Add category
te: వర్గం చేర్చు

en: Name
te: పేరు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Node ID
te: నోడ్ ఐడి

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Sunday
te: ఆదివారం

en: Monday
te: సోమవారం

en: Tuesday
te: మంగళవారం

en: Wednesday
te: బుధవారం

en: Thursday
te: గురువారం

en: Friday
te: శుక్రవారం

en: Saturday
te: శనివారం

en: High
te: ఎక్కువ

en: Low
te: తక్కువ

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: View
te: చూడు

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Unknown
te: తెలియని

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Normal
te: సాధారణ

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: General
te: సాధారణ

en: Color
te: రంగు

en: Role
te: పాత్ర

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Position
te: స్థానం

en: Messages
te: సందేశాలు

en: Parameters
te: పరామితులు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Context
te: సందర్భం

en: About
te: గురించి

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -

en: Uses
te: వాడుకలు

en: Structure
te: నిర్మాణం
