FlowDrop (0.6.0) - en to kn translation catalogue (113 entries)

en: User Login
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಲಾಗಿನ್

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Content
kn: ಒಳಅಂಶ

en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Type
kn: ಶೈಲಿ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Cancel
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸು

en: Remove
kn: ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Priority
kn: ಆದ್ಯತೆ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Logging
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದೆ

en: Yes
kn: ಸರಿ

en: No
kn: ಇಲ್ಲ

en: Categories
kn: ವರ್ಗಗಳು

en: Version
kn: ಆವೃತ್ತಿ

en: Tag
kn: ಟ್ಯಾಗ್

en: Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

en: default
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ

en: Message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Weight
kn: ತೂಕ

en: Required
kn: ಕಡ್ಡಾಯ

en: Category
kn: ವರ್ಗ

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: Add category
kn: ಹೊಸ ವರ್ಗವನ್ನು ಸೇರಿಸು

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: Back
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Preview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Save
kn: ಉಳಿಸಿ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Sunday
kn: ಭಾನುವಾರ

en: Monday
kn: ಸೋಮವಾರ

en: Tuesday
kn: ಮಂಗಳವಾರ

en: Wednesday
kn: ಬುಧವಾರ

en: Thursday
kn: ಗುರುವಾರ

en: Friday
kn: ಶುಕ್ರವಾರ

en: Saturday
kn: ಶನಿವಾರ

en: High
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: Low
kn: ಕೆಳಮಟ್ಟದ

en: Icon
kn: ಚಿಹ್ನೆ

en: View
kn: ನೋಡು

en: Refresh
kn: ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸು

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ

en: Configure
kn: ಸ್ವರೂಪಿಸು

en: User ID
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಐಡಿ

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Options
kn: <b>ಆಯ್ಕೆಗಳು</b>

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Advanced Settings
kn: ಸುಧಾರಿತ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Roles
kn: ಪಾತ್ರಗಳು

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: User Interface
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಸಂಪರ್ಕಸಾಧನ

en: Width
kn: ಅಗಲ

en: Height
kn: ಎತ್ತರ

en: 1 day
kn: ೧ ದಿನ

en: Range
kn: ವ್ಯಾಪ್ತಿ

en: Data Type
kn: ದತ್ತಾಂಶದ ಬಗೆ

en: Job
kn: ಮುದ್ರಣ ಕಾರ್ಯ

en: Owner
kn: ಮಾಲಿಕ

en: General
kn: ಜನರಲ್

en: Configuration
kn: ಸಂರಚನೆ

en: Note
kn: ಸೂಚನೆ

en: General Settings
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

en: Repeat
kn: ಮರುಕಳಿಸು

en: Role
kn: ಪಾತ್ರ

en: Anonymous
kn: ಅನಾಮಧೇಯ

en: Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು

en: Position
kn: ಸ್ಥಾನ

en: Expires
kn: ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವುದು

en: Modified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ

en: Authored on
kn: ಬರೆದ ದಿನ

en: Pending
kn: ಬಾಕಿ ಇರುವ

en: seconds
kn: ಸೆಕಂಡುಗಳಿಗೆ ವಿಭಜಿಸು

en: message
kn: ಸಂದೇಶ

en: Messages
kn: ಸಂದೇಶಗಳು

en: Session
kn: ಉಪಆವೃತ್ತಿ

en: schema
kn: ಸ್ಕೀಮಾ

en: Metadata
kn: ಮೆಟಾಡಾಟ

en: options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: Changed
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ

en: Completed
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Failed
kn: ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Processing
kn: ಸಂಸ್ಕರಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: Running
kn: ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ

en: Timezone
kn: ಕಾಲವಲಯ

en: 1 week
kn: ೧ ವಾರ

en: Editor
kn: ಸಂಪಾದಕ

en: Cancelled
kn: ರದ್ದುಗೊಂಡಿದೆ

en: Execute
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸು

en: Context
kn: ಸಂದರ್ಭ

en: Data
kn: ದತ್ತಾಂಶ

en: About
kn: ಕುರಿತು

en: Started
kn: ಆರಂಭಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Output
kn: ಔಟ್‌ಪುಟ್

en: Parameter
kn: ನಿಯತಾಂಕ

en: Paused
kn: ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ತಡೆಯಾಗಿದೆ

en: No description
kn: ಯಾವುದೆ ವಿವರಣೆ ಇಲ್ಲ

en: Recurring
kn: ಮರುಕಳಿಸುವ

en: Critical
kn: ಸಂದಿಗ್ಧ

en: Last Modified
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು

en: Batch Size
kn: ಗುಂಪಿನ ಗಾತ್ರ
