FlowDrop (1.0.0-beta2) - en to cy translation catalogue (74 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Content
cy: Cynnwys

en: Value
cy: Gwerth

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: List
cy: Rhestr

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Tags
cy: Tagiau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Categories
cy: Categorïau

en: Version
cy: Fersiwn

en: Edit
cy: Golygu

en: None
cy: Dim

en: default
cy: rhagosod

en: Message
cy: Neges

en: Weight
cy: Pwysau

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Add category
cy: Ychwanegu categori

en: Name
cy: Enw

en: Node ID
cy: ID Nod

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Save
cy: Cadw

en: Default
cy: Diofyn

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: High
cy: Uchel

en: Low
cy: Isel

en: View
cy: Gweld

en: Node type
cy: Math o nod

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Timestamp
cy: Amsernod

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Continue
cy: Parhau

en: Configure
cy: Ffurfweddu

en: Error
cy: Gwall

en: Options
cy: Dewisiadau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Normal
cy: Cyffredin

en: Node Types
cy: Mathau nôd

en: Width
cy: Lled

en: Height
cy: Uchder

en: General
cy: Cyffredinol

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Color
cy: Lliw

en: Repeat
cy: Ail adrodd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Tools
cy: Arfau

en: Position
cy: Lleoliad

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Processing
cy: Prosesu

en: Timezone
cy: Cylchfa Amser

en: Thread
cy: Llinyn

en: Context
cy: Cyd-destun

en: Triggers
cy: Sbardunau

en: User roles
cy: Swyddogaethau defnyddiwr

en: Trigger
cy: Sbardun

en: Structure
cy: Strwythur
