FlowDrop (1.2.1) - en to vi translation catalogue (137 entries)

en: User Login
vi: Người dùng đăng nhập

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: List
vi: Danh sách

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Logging
vi: Ghi chép

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: Version
vi: Phiên bản

en: Tag
vi: Thẻ

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: default
vi: mặc định

en: Message
vi: Thông điệp

en: User login form
vi: Form đăng nhập

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Add category
vi: Thêm mục phân loại

en: Name
vi: Tên

en: Back
vi: Trở lại

en: Node ID
vi: ID node

en: Label
vi: Nhãn

en: Preview
vi: Xem trước

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Sunday
vi: Chủ nhật

en: Monday
vi: Thứ hai

en: Tuesday
vi: Thứ ba

en: Wednesday
vi: Thứ tư

en: Thursday
vi: Thứ năm

en: Friday
vi: Thứ sáu

en: Saturday
vi: Thứ bảy

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: Manage
vi: Quản lý

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Node type
vi: Kiểu node

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: 1 hour
vi: 1 giờ

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Configure
vi: Cấu hình

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: All
vi: Tất cả

en: CSS class
vi: Lớp CSS

en: Roles
vi: Vai trò

en: Conditions
vi: Điều kiện

en: Normal
vi: Bình thường

en: Nodes
vi: Các node

en: User Interface
vi: Giao diện người dùng

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: 1 day
vi: 1 ngày

en: Data Type
vi: Kiểu dữ liệu

en: Basic Information
vi: Thông tin cơ bản

en: Debug Mode
vi: Chế độ gỡ lỗi

en: Job
vi: Công việc

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: General
vi: Tổng quát

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Note
vi: Ghi chú

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Color
vi: Màu sắc

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Role
vi: Vai trò

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Position
vi: Vị trí

en: Expires
vi: Hết hạn

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Confirmation
vi: Xác nhận

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Pending
vi: Đang treo

en: seconds
vi: giây

en: Key
vi: Khóa

en: Messages
vi: Thông báo

en: ms
vi: mili-giây

en: Workflow
vi: Luồng công việc

en: workflow
vi: tình trạng

en: Session
vi: Phiên làm việc

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Scope
vi: Phạm vi

en: options
vi: tuỳ chọn

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Failed
vi: Thất bại

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Running
vi: Đang chạy

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: 1 week
vi: 1 tuần

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Thread
vi: Luồng

en: Cancelled
vi: Bị thôi

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Triggers
vi: Bộ kích hoạt

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Started
vi: Đã bắt đầu

en: Output
vi: Đầu ra

en: Parameter
vi: Tham số

en: count
vi: đếm

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Paused
vi: Đã tạm dừng

en: No description
vi: Không mô tả

en: Recurring
vi: Lặp lại

en: Critical
vi: Nghiêm trọng

en: Days of week
vi: Ngày của tuần

en: Structure
vi: Cấu trúc

en: Dependencies
vi: Phụ thuộc

en: Contact forms
vi: Các biểu mẫu liên hệ

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Calculator
vi: Bàn tính
