FolderShare (8.x-1.1) - en to fil translation catalogue (37 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Status
fil: Kalagayan

en: Administer
fil: Mangasiwa

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Comment
fil: Puna

en: Filter
fil: Salain

en: System
fil: Sistema

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: None.
fil: Wala.

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Menus
fil: Mga menu

en: Modified date
fil: Petsa ng pagbabago

en: and
fil: at

en: Web services
fil: Mga serbisyo ng web

en: File system
fil: Sistema ng talaksan

en: 1 byte | @count bytes
fil[0]: 1 byte
fil[1]: @count byte
