FolderShare (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (84 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: plugin
ta: சொருகி

en: Status
ta: நிலை

en: Administer
ta: மேலாண்மை

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: unknown
ta: தெரியாதது

en: Recommendations
ta: பரிந்துரைகள்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: view
ta: பார்

en: updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: created
ta: உருவாக்கப்பட்ட

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Open
ta: திற

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Path
ta: பாதை

en: Advanced search
ta: மேம்பட்ட தேடுதல்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: file
ta: கோப்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: OK
ta: சரி

en: Delete all
ta: அனைத்தையும் நீக்குக

en: Media
ta: ஊடகம்

en: help
ta: உதவி

en: Owner
ta: உரிமையாளர்

en: Close
ta: மூடு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Created date
ta: உருவாக்கப்பட்டது தேதி

en: Modified
ta: திருத்தப்பட்ட

en: Change
ta: மாற்றம்

en: menu
ta: பட்டியல்

en: This cannot be undone.
ta: இது மீளப்பெற முடியாதது.

en: Lists
ta: பட்டியல்கள்

en: None.
ta: இல்லை.

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: image
ta: படம்

en: Copy
ta: நகல்

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: About
ta: பற்றி

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: File system
ta: கோப்பு கட்டுமானம்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: User autocomplete
ta: பயனர் தான்நிரப்பி

en: Created year
ta: உருவாக்கப்பட்டது ஆண்டு

en: Created month
ta: உருவாக்கப்பட்டது மாதம்

en: Created day
ta: உருவாக்கப்பட்டது நாள்

en: Created week
ta: உருவாக்கப்பட்டது வாரம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: 1 byte | @count bytes
ta[0]: 1 பைட்
ta[1]: @count பைட்ஸ்

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Public files
ta: வெளிப்படையான கோப்புகள்

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி
