FolderShare (8.x-1.3) - en to vi translation catalogue (117 entries)

en: Forms
vi: Các biểu mẫu

en: Status
vi: Trạng thái

en: Administer
vi: Quản lý

en: Delete
vi: Xóa

en: Author
vi: Tác giả

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: Comments
vi: Bình luận

en: unknown
vi: không rõ

en: Download
vi: Tải về

en: view
vi: xem

en: updated
vi: đã cập nhật

en: created
vi: đã tạo

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Move
vi: Di chuyển

en: Update
vi: Cập nhật

en: Open
vi: Mở

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Total
vi: Tổng

en: ID
vi: Mã

en: Advanced search
vi: Tìm kiếm nâng cao

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Files
vi: Các tập tin

en: file
vi: tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Done
vi: Xong

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: New folder
vi: Thư mục mới

en: Filter
vi: Lọc

en: Fields
vi: Các trường

en: Delete all
vi: Xóa tất cả

en: Media
vi: Phương tiện

en: help
vi: trợ giúp

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Owner
vi: Chủ sở hữu

en: added
vi: đã thêm

en: All files
vi: Tất cả các tập tin

en: Close
vi: Đóng

en: fields
vi: các trường

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Created date
vi: Ngày tạo ra

en: Modified
vi: Bị sửa đổi

en: Change
vi: Thay đổi

en: two
vi: hai

en: three
vi: ba

en: four
vi: bốn

en: five
vi: năm

en: six
vi: sáu

en: seven
vi: bảy

en: eight
vi: tám

en: nine
vi: chín

en: Are you sure?
vi: Bạn chắc chưa?

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: image
vi: hình ảnh

en: images
vi: các ảnh

en: Personal files
vi: Các tập tin cá nhân

en: Copy
vi: Sao chép

en: Menus
vi: Trình đơn

en: Directories
vi: Các thư mục

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Restore
vi: Phục hồi

en: Modified date
vi: Ngày sửa

en: Offset
vi: Độ dịch

en: nothing
vi: không có gì

en: About
vi: Giới thiệu

en: Release
vi: Phát hành

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: Create a new folder.
vi: Tạo một thư mục mới

en: changed
vi: đã thay đổi

en: Flags
vi: Cờ

en: Uses
vi: Sử dụng

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: File system
vi: Hệ thống tập tin

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: All Files
vi: Mọi tập tin

en: User autocomplete
vi: Tự động điền nốt tên người dùng

en: Callback
vi: Gọi lui

en: Displays
vi: Thiết bị hiển thị

en: Created year
vi: Năm tạo ra

en: Created month
vi: Tháng tạo ra

en: Created day
vi: Ngày tạo

en: Created week
vi: Tuần tạo ra

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: 1 byte | @count bytes
vi[0]: 1 byte
vi[1]: @count byte

en: File uploads
vi: Tải file lên

en: The item has been deleted.
vi: Đã xóa mục.

en: Interface
vi: Giao diện

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: Public files
vi: Các tệp công cộng

en: media
vi: phương tiện

en: Bytes
vi: Byte

en: Asc
vi: Tăng dần

en: files
vi: tập tin

en: Master
vi: Chính
