Font Awesome UI (1.0.0-rc5) - en to ta translation catalogue (46 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Version
ta: பதிப்பு

en: Overview
ta: மேற்பார்வை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Icons
ta: குறுபடங்கள்

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Width
ta: அகலம்

en: Scale
ta: அளவுகோல்

en: Load
ta: ஏற்று

en: Method
ta: முறை

en: Color
ta: நிறம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Position
ta: இடம்

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Attach method
ta: இணைக்கும் முறை

en: Style
ta: பாணி

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Reverse
ta: பின்னோக்கு

en: Themes
ta: தீம்கள்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: About
ta: பற்றி

en: Direction
ta: திசை

en: Rotate
ta: திருப்பு

en: Not restricted
ta: தடுக்கப்படவில்லை

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Fixed width
ta: மாறா அகலம்
