FooTable (8.x-1.0-alpha2) - en to te translation catalogue (12 entries)

en: Type
te: రకం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Size
te: కొలత

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Position
te: స్థానం

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి
