Force Password Change (8.x-1.0-beta3) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Username
fil: Bansag

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang
