Force Password Change (8.x-1.1) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Request new password via e-mail.
ml: ഇമെയില്‍ വഴി പുതിയ രഹസ്യവാക്ക് ആവശ്യപ്പെടൂ

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം
