Force Password Change (8.x-1.1) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Request new password via e-mail.
ta: மின்னஞ்சல் வாயிலாக புதிய குறிச்சொல் கேள்.

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Weight
ta: எடை

en: Never
ta: இல்லை

en: request a new password
ta: புதிய குறிச்சொல் வேண்டி கேட்டுக் கொள்கிறேன்

en: Role
ta: பாத்திரம்
