Form display field alter (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Help text
ta: வணக்க உரை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Field type
ta: புல வகை

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: Default values
ta: இயல்புநிலை மதிப்புகள்

en: Required field
ta: தேவையான புலம்

en: The default value for this field, used when creating new content.
ta: இப்புலத்தில், பயனர் புதிய உள்ளடக்கத்தை உருவாக்கும் போது இருக்கவேண்டிய இயல்பான மதிப்பு.
