Formazing (8.x-1.5) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Prefix
ta: முன் ஒட்டு

en: Suffix
ta: பின் ஒட்டு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Field type
ta: புல வகை

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: About
ta: பற்றி

en: Save order
ta: வரிசையை சேமி

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு
