Formazing (8.x-2.4) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Prefix
cy: Rhagddodiad

en: Suffix
cy: Ôl-ddoddiadau

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Weight
cy: Pwysau

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Custom
cy: Addasu

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Add field
cy: Ychwanegu maes

en: Add new field
cy: Ychwanegu maes newydd

en: Edit field
cy: Golygu maes
