Forms Steps (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Forms
ta: படிவங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: None
ta: இல்லை

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Weight
ta: எடை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Url
ta: முகவரி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Route
ta: வழி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Form mode
ta: படிவம் முறை

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: A unique machine-readable name. Can only contain lowercase letters, numbers, and underscores.
ta: இயந்திரத்தால்-படிக்கவல்ல தனித்தன்மையான பெயர். சிறியவகை எழுத்துகளும், எண்களும், அடிக்கோடுகளும் மட்டுமே கொண்டிருக்கலாம்.

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
